Labarai

  • Waɗanne Lens ɗin Launi ne ke da kyau ga Idanunku?

    Waɗanne Lens ɗin Launi ne ke da kyau ga Idanunku?

    Waɗanne Lens ɗin Launi ne ke da kyau ga Idanunku?Launuka ruwan tabarau daban-daban suna ɗaukar haske daban-daban.Gabaɗaya, tabarau masu duhu suna ɗaukar haske mai gani fiye da ruwan tabarau masu haske.Shin kun san abin da ruwan tabarau masu launi suka fi dacewa da idanunku?Black lens Black yana ɗaukar haske mai launin shuɗi kuma yana rage halo o ...
    Kara karantawa
  • Gane fa'idodi da rashin amfanin kowane nau'in firam ɗin gilashin

    Gane fa'idodi da rashin amfanin kowane nau'in firam ɗin gilashin

    Gane adamevantages da disadvantages na kowane nau'in firam ɗin gilashin 1. Cikakken firam: Firam ɗin tare da duk ruwan tabarau kewaye da zoben madubi.Abũbuwan amfãni: Ƙarfi, mai sauƙin saitawa, kariya ta gefen ruwan tabarau, rufe ɓangaren kauri na ruwan tabarau, ba mai sauƙi ba don haifar da tsangwama mai haske.Hasara: kadan ...
    Kara karantawa
  • Nau'in Firam ɗin Gilashin

    Nau'in Firam ɗin Gilashin

    Zaɓin firam ɗin gilashin idon da ya dace yana da mahimmanci.Ya kamata ku sami nau'i-nau'i da suka dace da salon ku, suna jin dadi don dogon lokaci, kuma suna bayyana salon ku.Materials Frame Akwai manyan nau'ikan abubuwa guda biyu da ake amfani da su don yin firam ɗin gilashi: Firam ɗin Firam ɗin suna amfani da nau'ikan filasta da yawa ...
    Kara karantawa
  • Nau'in Maganin Lens

    Nau'in Maganin Lens

    Maganin ruwan tabarau ƙari ne waɗanda za'a iya amfani da ruwan tabarau na magani don wasu dalilai daban-daban.Anan akwai nau'ikan maganin ruwan tabarau na yau da kullun: Photochromatic (Transition) Lenses Photochromatic ruwan tabarau, wanda aka fi sani da Transitions, sanannen zaɓi ne.Suna yin duhu lokacin da aka fallasa su zuwa hasken UV, ...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun Siffofin Firam don Siffar Fuskar ku

    Mafi kyawun Siffofin Firam don Siffar Fuskar ku

    Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za a rage zaɓukan firam ɗinku shine sanin irin siffar fuskar da kuke da ita.Anan akwai sifofin fuska guda bakwai na asali da abin da firam ɗin yawanci ke tafiya da kyau tare da su.Siffar Face Zagaye Fuskokin Zagaye suna da siffa mai madauwari ba tare da wani gefuna ko kusurwoyi masu ƙarfi ba.Fuskar ku gajere ce, tare da...
    Kara karantawa
  • Nau'in Kayan Lens

    Nau'in Kayan Lens

    Bayan daidaitattun takaddun magani, akwai zaɓuɓɓukan ruwan tabarau da yawa lokacin zabar gilashin ku.Abubuwan da aka fi sani da ruwan tabarau sune masu zuwa: Gilashin ruwan tabarau Gilashin ruwan tabarau suna ba da kyakkyawan yanayin gani.Duk da haka, suna da nauyi sosai kuma suna da wuyar fashewa da tarwatsewa.Muhimman ma'aunin su...
    Kara karantawa
  • Nau'in Lens na Gilashin Rubutu

    Nau'in Lens na Gilashin Rubutu

    Gilashin ruwan tabarau da kuke buƙata don gilashin ku zai dogara ne akan takardar shaidar gilashin ido.Kafin siyan sabbin tabarau, tsara gwajin ido tare da likitan ido.Za su ƙayyade wane nau'in gyaran hangen nesa kuke buƙata.Single Vision Single hangen nesa ruwan tabarau ne mafi arha kuma mafi na kowa iri ...
    Kara karantawa
  • Tarihin Gilashin Ido

    Tarihin Gilashin Ido

    Tun da farko kalmar ta kasance, kalmar kuma ta ɓaci.Domin har yanzu ba a ƙirƙiri gilashin ido ba.Idan kun kasance mai hangen nesa, mai hangen nesa ko kuma kuna da astigmatism, ba ku da sa'a.Komai ya bushe.Sai a karshen karni na 13 ne aka kirkiro ruwan tabarau masu gyara da danyen mai,...
    Kara karantawa
  • mafi zafi tabarau na lokacin

    mafi zafi tabarau na lokacin

    Ba kwa buƙatar rana mai zafi don sanya sunni amma tabbas abin ƙarfafawa ne.Tun lokacin rani yana kusa da kusurwa, lokaci yayi da za a haɓaka wasanku tare da mafi kyawun tabarau na lokacin.Kada ku damu, ba lallai ne ku zagaya ƙasa ba don nemo madaidaicin tabarau don dacewa da halayenku.Mu shi...
    Kara karantawa
  • Matsayin anti blue light gilashin

    Matsayin anti blue light gilashin

    Gilashin toshe haske mai shuɗi shine gilashin da ke hana shuɗi haske daga haushin idanu.Gilashin haske na musamman na anti-blue yana iya keɓance ultraviolet da radiation yadda ya kamata kuma yana iya tace shuɗi mai haske, wanda ya dace da kallon kwamfuta ko wayar hannu ta TV ta amfani da tabarau na hasken shuɗi na iya da kyau ...
    Kara karantawa
  • Tushen gilashin

    Tushen gilashin

    1:Lasses ba sa sawa na wani lokaci, wannan zai sa ido ga lens na ɗan lokaci a bayyane, don wani ɗan lokaci aiki mai ban sha'awa yana haifar da karuwar digiri.2: ba zai iya lumshe idanuwa ba, ba ya iya ganin kalmomin lumshe idanu 3: sanya dogon lokaci zai iya dacewa da cirewa don kallon nesa don ...
    Kara karantawa
  • Shin sanye da tabarau na iya barin ido ya lalace?

    Shin sanye da tabarau na iya barin ido ya lalace?

    A cikin rayuwar yau da kullun, sau da yawa muna tunanin cewa sanya gilashin zai sa ƙwallon ido ya lalace, amma ba haka bane.Manufar sanya gilashin shine a bar mu mu ga abubuwa da kyau kuma zuwa wani lokaci don kawar da matsalar ido.Rashin lafiyar ido na amfani da ido shine ainihin abin da ke haifar da myopia degen ...
    Kara karantawa